Cấu trúc toán học của các vật thể đàn hồi. IV. Lý thuyết dẻo và các mở rộng khác

Authors

  • Rychlewski J

DOI:

https://doi.org/10.15625/0866-7136/10419

Abstract

None

Downloads

Download data is not yet available.

Metrics

Metrics Loading ...

Downloads

Published

30-12-1984

How to Cite

J, R. (1984). Cấu trúc toán học của các vật thể đàn hồi. IV. Lý thuyết dẻo và các mở rộng khác. Vietnam Journal of Mechanics, 6(4), 1–4. https://doi.org/10.15625/0866-7136/10419

Issue

Section

Research Paper