Một phương pháp giải bài toán ổn định động của công trình được trình bày theo phương pháp phần tử hạn hữu

Authors

  • Le Van Mai

DOI:

https://doi.org/10.15625/0866-7136/10236

Abstract

None

Downloads

Download data is not yet available.

Metrics

Metrics Loading ...

Downloads

Published

30-09-1992

How to Cite

Mai, L. V. (1992). Một phương pháp giải bài toán ổn định động của công trình được trình bày theo phương pháp phần tử hạn hữu. Vietnam Journal of Mechanics, 14(3), 20–25. https://doi.org/10.15625/0866-7136/10236

Issue

Section

Research Paper